0
492
Muheshimiwa balozi Mwanaidi Majaar akipongezwa na Msaidizi wake Mama Munanka na Bw.Tino Malinda akitabasamu kwa chati
Mheshimiwa balozi Mwanaidi Majaar akipongezwa na Msaidizi wake Mama Munanka na Bw.Tino Malinda akitabasamu kwa chati

NO COMMENTS

  1. Hongera sana ndg yangu Sunday kwa kazi yako nzuri ya Utangazaji na Mwanahabari hodari. Mafanikio na uliyoyapata yanatokana na jitihada na Uvumilivu wako. Mweny Mungu akuzidishie heri. Hapa nina swali juu ya Mtangazaji mwenzako Mkamiti ndiye Mkamiti Juma. Naomba sana unijibu swali langu. Ahsante.