Meli iliyozama ya Mv Islander



Hii ndio taswira ya kusikitisha ya meli ya Mv Spice Islander iliyozama usiku wa kuamkia Jumamosi huko kisiwani Nungwi Unguja.(Picha na Ahmed Mohamed).

About these ads

9 thoughts on “Meli iliyozama ya Mv Islander

    • Mungu Awasamehe makosa yao na awape safari ya heri. Ndugu zangu tuwache kumtupia Mungu kwakila kosa tunalofanya. Mola ametupa akili, lakini tunazitumia kwa kuuwa nduguzetu. Viongozi wanaohusika wanaruhusu vyombo vibovu kwa manufaa yao sio kwa wananchi. halafu wanasimama wasema Mungu ameandika, hawana hata aibu.

  1. bismillahi rahmani rahim kwa la m/mungu mwenye kuneemisha neema kubwa kubwa na ndogo ndogo m/mungu awajalie watu hawa walio uwawa awalaze mahali pema peponi ameen
    by:suleiman ahmed suleiman

    • Msimsingizi Mungu. Amekupeni akili muzitumie, Meli impewa idadi ya kuchukua abiria na mizigo. Mungu hakuwaambia mzidishe idadi. Wahusika inafaa waajibike. hii Meli ya tatu makosa kilasiku ndio hayo hayo.

  2. lakini hii meli siyo yenyewe bali hii ni meli iliyozama huko ifilipino walitudanganya tu hizo picha kujua ukweli cheki kwenye UNITED FILIPINO SEAFARERS. lkn mungu awalaze pema peponi

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s